Croeso

Annwyl gwsmeriaid,
Rydym yn eich atgoffa, yn ystod mis Awst, bod Canolfan  y Celfyddydau Taliesin yn cau ei ddrysau am waith cynnal a chadw hanfodol. Bydd ein digwyddiad nesaf ar ddydd Llun 3 Medi ond cofiwch fod y Swyddfa Docynnau (01792 602060) yn parhau ar agor ar gyfer archebion gwyneb i wyneb a ffôn ar gyfer unrhyw ddigwyddiadau sydd ar werth ar hyn o bryd. Gellir hefyd archebu ar-lein trwy'r wefan hon. Edrychwn ymlaen at eich gweld eto ym mis Medi Gobeithio cewch chi amser gwych ym mis Awst!

 

Hoffi Taliesin ar Facebook

Fel i'n tudalen gefnogwr i ymuno â'n cymuned ar-lein , gyda glecs , newyddion a chystadlaethauf

Read more

Taliesin ar Twitter

Dilynwch ni ar Twitter i gadw yn gyfredol a'r holl clecs diweddaraf yn Nhaliesin

Read more

After Strindberg's ''Miss Julie''

NT Live: Julie (15)

Thu 6th Sep

Read more

NYA/NTH

Nawr Yr Arwr/Now The Hero

Tue 25th Sep - Sat 29th Sep

Read more

Grammy-winning Saxophonist 11th Album tour

Jean Toussaint Allstar 6tet

Sat 6th Oct

Read more

Celebrating 50 years of dance

Richard Alston Dance Company

Fri 12th Oct

Read more

Humour, puppets & jazz | Age 3-6

How to Hide a Lion by Helen Stephens

Thu 18th Oct

Read more

A Radical Classic™ from Volcano

Macbeth - Director's Cut

Tue 23rd Oct - Wed 24th Oct

Read more

Celebrating more than 50 years on the road

Ralph McTell

Sun 28th Oct

Read more

Five performers & two musicians

Theatr Dawns Cascade - Frankenstein

Thu 1st Nov

Read more