Darllediadau Taliesin

Rydym yn dangos amrywiaeth eang o ddarllediadau byw gan y Tŷ Opera Brenhinol, y Theatr Genedlaethol, Cwmni Brenhinol Shakespeare, a chwmnïau a theatrau enwog eraill. Ymhlith y darllediadau hyn mae gwahanol fathau o ddigwyddiadau, gan gynnwys drama, bale, ac opera.

Ceir manylion am ein digwyddiadau sydd i ddod isod.

  1. NT Live: Julie (15) Thu 6th Sep

      National Theatre Yn Fyw Julie gan Polly Stenham gwreiddiol gan Strindberg Vanessa.

    Further information | Times | Prices

  2. The Importance of Being Earnest (As Live 12A) Tue 9th Oct

    Classic Spring Theatre yn cyflwyno The Importance of Being Earnest (Yn Fyw 12A) ...

    Further information | Times | Prices

  3. NT Live: King Lear Fri 19th Oct

    National Theatre Yn Fyw King Lear Cafodd cynhyrchiad Chichester Festival Theatre...

    Further information | Times | Prices

  4. ROH: Mayerling Sun 21st Oct

    Y Tŷ Opera Brenhinol  Mayerling Ballet mewn tair act Coreograffi gan Kenneth...

    Further information | Times | Prices

  5. Funny Girl – The Musical Thu 25th Oct

    Directed by: Michael Mayer Starring: Sheridan Smith, Darius Campbell Following...

    Further information | Times | Prices

  6. NT Live: Allelujah! Sat 10th Nov

    National Theatre Live Allelujah! gan Alan Bennett   The Beth, an old fashioned...

    Further information | Times | Prices

  7. Red Mon 12th Nov

    MGC presents 'Red' Written by: John Logan Directed by: Michael Grandage Starring:.

    Further information | Times | Prices

  8. RSC: Troilus & Cressida Wed 14th Nov

    Royal Shakespeare Company Troilus & Cressida "Lechery, lechery, still wars and...

    Further information | Times | Prices

  9. NT Live: The Madness of George III Tue 20th Nov

    Theatr Genedlaethol yn Fyw The Madness of George IIIgan Alan Bennett Mae cast y...

    Further information | Times | Prices

  10. ROH: The Nutcracker Mon 3rd Dec

    Y Tŷ Opera Brenhinol The Nutcracker Bale dwy act Coreograffi Peter Wright ar ôl...

    Further information | Times | Prices

  11. ROH: The Queen of Spades Tue 22nd Jan

    Y Tŷ Opera Brenhinol The Queen of Spades Opera tair act Cerddoriaeth Pyotr il’yich.

    Further information | Times | Prices

  12. ROH: La traviata Wed 30th Jan

    Y Tŷ Opera Brenhinol La traviata Opera tair act Cerddoriaeth Giuseppe Verdi
  ...

    Further information | Times | Prices

  13. NT Live - I'm Not Running Thu 31st Jan

    National Theatre Live I’m Not Running by David Hare I’m Not Running is an...

    Further information | Times | Prices

  14. ROH: Don Quixote Sun 24th Feb

    Y Tŷ Opera Brenhinol The Royal Ballet Don Quixote Bale tair act a phrolog ...

    Further information | Times | Prices

  15. ROH: La forza del destino Sun 7th Apr

    Y Tŷ Opera Brenhinol La forza del destino Opera pedair act Cerddoriaeth Giuseppe...

    Further information | Times | Prices

  16. ROH: Mixed Triple Bill (Ballet) Thu 16th May

    Y Tŷ Opera Brenhinol Tri Bale Wheeldon Within the Golden Hour / Cherkaoui World...

    Further information | Times | Prices

  17. ROH: Romeo and Juliet Tue 11th Jun

    Y Tŷ Opera Brenhinol Romeo and Juliet Bale tair act Coreograffi Kenneth Macmillan ...

    Further information | Times | Prices