Darllediadau Taliesin

Rydym yn dangos amrywiaeth eang o ddarllediadau byw gan y Tŷ Opera Brenhinol, y Theatr Genedlaethol, Cwmni Brenhinol Shakespeare, a chwmnïau a theatrau enwog eraill. Ymhlith y darllediadau hyn mae gwahanol fathau o ddigwyddiadau, gan gynnwys drama, bale, ac opera.

Ceir manylion am ein digwyddiadau sydd i ddod isod:

  1. NT Live - One Man, Two Guvnors (Encore) (12A) Mon 30th Sep

    Gan Richard Bean Yn seiliedig at The Servant of Two Masters by Carlo Goldoni, gyda...

    Further information | Times | Prices

  2. NT Live: Fleabag (Encore) (15) Sat 5th Oct

    NT Live: Fleabag Ysgrifennwyd a pherfformiwyd gan Phoebe Waller-BridgeCyfarwyddwyd gan..

    Further information | Times | Prices

  3. ROH: Don Giovanni (Fel yn Fyw 12A) Tue 8th Oct

    ROH: Don Giovanni Cerddoriaeth: Wolfgang Amadeus Mozart  Cyfarwyddwr: Kasper Holten .

    Further information | Times | Prices

  4. NT Live: A Midsummer Night's Dream (As Live 12A) Sun 20th Oct

    Gan William Shakespeare Wedi'i ffilmio’n fyw o flaen cynulleidfa ‘The course of..

    Further information | Times | Prices

  5. ROH: Don Pasquale (Fel yn Fyw 12A) Mon 28th Oct

    ROH: Don Pasquale (Newydd i’r Tŷ Opera Brenhinol) Cerddoriaeth: Gaetano Donizettidv .

    Further information | Times | Prices

  6. NT Live: Hansard (15) Thu 7th Nov

    Gan Simon Wood Hansard; enw priodYr adroddiad swyddogol o holl ddadleuon y Senedd. ...

    Further information | Times | Prices

  7. Exhibition on Screen: Rembrandt Mon 18th Nov

    Dewch i gwrdd â’r dyn y tu ôl i’r campweithiau mewn arddangosfa unwaith mewn oes..

    Further information | Times | Prices

  8. NT Live: Present Laughter (As Live 12A) Thu 28th Nov

    Gan Noël Coward Wedi'i ffilmio'n fyw o flaen cynulleidfa Mae Matthew Warchus yn...

    Further information | Times | Prices

  9. ROH: Coppélia (Fel yn Fyw 12A) Tue 10th Dec

    ROH: Coppélia Coreograffi: Ninette de Valois after Lev Ivanov and Enrico Cecchetti ...

    Further information | Times | Prices

  10. ROH: The Nutcracker (Fel yn Fyw 12A) Tue 17th Dec

    ROH: The Nutcracker Coreograffi: Peter Wright after Lev Ivanov Cerddoriaeth: Pyotr...

    Further information | Times | Prices

  11. ROH: The Sleeping Beauty (Fel yn Fyw 12A) Thu 16th Jan

     ROH: The Sleeping Beauty Coreograffi:  Marius Petipa Cerddoriaeth: Pyotr Il’yich..

    Further information | Times | Prices

  12. ROH: La bohème (Fel yn Fyw 12A) Wed 29th Jan

    ROH: La bohème Cerddoriaeth: Giacomo Puccini Cyfarwyddwr: Richard Jones Corws yr...

    Further information | Times | Prices

  13. ROH: Fidelio (Fel yn Fyw 12A) Tue 17th Mar

    ROH: Fidelio Cerddoriaeth: Ludwig van Beethoven Cyfarwyddwr: Tobias Kratzer Corws yr..

    Further information | Times | Prices

  14. ROH: Cavalleria Rusticana/Pagliacci (Fel yn Fyw 12A) Tue 21st Apr

    ROH: Cavalleria Rusticana/Pagliacci CAVALLERIA RUSTICANA Cerddoriaeth: Pietro Mascagni.

    Further information | Times | Prices

  15. ROH: Elektra (Fel yn Fyw 12A) Wed 24th Jun

    ROH: Elektra Cerddoriaeth: Richard Strauss Cyfarwyddwr: Christof Loy Wedi'i chanu yn...

    Further information | Times | Prices