Dyddiadur

Wythnos yn dechrau: Monday 15th October, 2018

Digwyddiad Dyddiad Tystysgrif Rhagor o Fanylion
Cold War Tue 6th Nov BBFC 15 Rating Rhagor o Fanylion
You've Got Dragons Wed 7th Nov   Rhagor o Fanylion
Flux (Gŵyl Wyddoniaeth Abertawe 2018) Thu 8th Nov   Rhagor o Fanylion
Alice Roberts: Dofwyd: Tair Rhywogaeth a Newidiodd ein Byd Thu 8th Nov   Rhagor o Fanylion
Mugenkyo Taiko Drummers: Tribe Fri 9th Nov   Rhagor o Fanylion
NT Live: Allelujah! Sat 10th Nov   Rhagor o Fanylion
Pages of the Sea Sun 11th Nov   Rhagor o Fanylion
Red Mon 12th Nov   Rhagor o Fanylion
The Seagull Tue 13th Nov BBFC 12A Rating Rhagor o Fanylion
RSC: Troilus & Cressida Wed 14th Nov   Rhagor o Fanylion
Shakespeare Schools Festival Thu 15th Nov - Fri 16th Nov   Rhagor o Fanylion
7 Steps – The Music of Miles Davis Sat 17th Nov   Rhagor o Fanylion
Emma Abbate & Julian Perkins Sun 18th Nov   Rhagor o Fanylion
Puzzle Mon 19th Nov BBFC 15 Rating Rhagor o Fanylion
NT Live: The Madness of George III Tue 20th Nov   Rhagor o Fanylion
King of Thieves Wed 21st Nov BBFC 15 Rating Rhagor o Fanylion
The Humours of Bandon Thu 22nd Nov   Rhagor o Fanylion
Kamila Shamsie – Home Fire Thu 22nd Nov   Rhagor o Fanylion
Cerrig yn Slic Fri 23rd Nov   Rhagor o Fanylion
Arthur Ransome’s Old Peter’s Russian Tales Sat 24th Nov   Rhagor o Fanylion