Dyddiadur

Wythnos yn dechrau: Monday 11th November, 2019

Digwyddiad Dyddiad Tystysgrif Rhagor o Fanylion
Carols at Taliesin Sun 8th Dec   Rhagor o Fanylion
The Peanut Butter Falcon Mon 9th Dec BBFC 12A Rating Rhagor o Fanylion
ROH: Coppélia (Fel yn Fyw 12A) Tue 10th Dec   Rhagor o Fanylion
Doctor Sleep Mon 16th Dec BBFC 15 Rating Rhagor o Fanylion
ROH: The Nutcracker (Fel yn Fyw 12A) Tue 17th Dec   Rhagor o Fanylion
Notorious Wed 18th Dec BBFC U Rating Rhagor o Fanylion
Santa in Love Thu 19th Dec   Rhagor o Fanylion
WNO Orchestra: A Journey to Vienna Sat 4th Jan   Rhagor o Fanylion
ROH: The Sleeping Beauty (Fel yn Fyw 12A) Thu 16th Jan   Rhagor o Fanylion
ROH: La bohème (Fel yn Fyw 12A) Wed 29th Jan   Rhagor o Fanylion
Catrin Finch a Cimarrón Fri 31st Jan   Rhagor o Fanylion
ROH: Fidelio (Fel yn Fyw 12A) Tue 17th Mar   Rhagor o Fanylion
Cwmni Dawns Cenedlaethol Cymru- KIN Thu 2nd Apr   Rhagor o Fanylion
Cwmni Dawns Cenedlaethol Cymru: Gwylio Dosbarth Dawns Thu 2nd Apr   Rhagor o Fanylion
Cwmni Dawns Cenedlaethol Cymru: Darganfod Dawns Fri 3rd Apr   Rhagor o Fanylion
Calan Sat 4th Apr   Rhagor o Fanylion
ROH: Cavalleria Rusticana/Pagliacci (Fel yn Fyw 12A) Tue 21st Apr   Rhagor o Fanylion
ROH: Elektra (Fel yn Fyw 12A) Wed 24th Jun   Rhagor o Fanylion