Dyddiadur

Wythnos yn dechrau: Monday 21st May, 2018

Digwyddiad Dyddiad Tystysgrif Rhagor o Fanylion
You Were Never Really Here Mon 21st May   Rhagor o Fanylion
Let the Sunshine In Tue 22nd May   Rhagor o Fanylion
Belonging Wed 23rd May - Fri 25th May   Rhagor o Fanylion
I, Tonya Tue 29th May   Rhagor o Fanylion
The 15:17 to Paris Wed 30th May   Rhagor o Fanylion
English National Ballet: Akram Khan's Giselle Fri 1st Jun   Rhagor o Fanylion
The Islands and the Whales Mon 4th Jun   Rhagor o Fanylion
An Ideal Husband (Fel yn Fyw 12A) Tue 5th Jun   Rhagor o Fanylion
The Divine Order Wed 6th Jun   Rhagor o Fanylion
Aberfan: The Green Hollow Thu 7th Jun   Rhagor o Fanylion
The Guernsey Literary and Potato Peel Pie Society Mon 11th Jun   Rhagor o Fanylion
ROH: Swan Lake Tue 12th Jun   Rhagor o Fanylion
Lady Bird Wed 13th Jun   Rhagor o Fanylion
Côr Ffenics Cymru Fri 15th Jun   Rhagor o Fanylion
Côr Orpheus Treforys - Cyngerdd Gala Blynyddol Sat 16th Jun   Rhagor o Fanylion
Prosiect Dawns Cynradd Thu 21st Jun - Fri 22nd Jun   Rhagor o Fanylion
Funny Cow Mon 25th Jun   Rhagor o Fanylion
Edie Tue 26th Jun   Rhagor o Fanylion
That Good Night Wed 27th Jun   Rhagor o Fanylion
NT Live: Macbeth Thu 28th Jun   Rhagor o Fanylion