Dyddiadur

Wythnos yn dechrau: Monday 17th December, 2018

Digwyddiad Dyddiad Tystysgrif Rhagor o Fanylion
Kenneth Branagh Theatre Company - The Winter's Tale (PG) Mon 17th Dec   Rhagor o Fanylion
Arsenic and Old Lace Tue 18th Dec BBFC PG Rating Rhagor o Fanylion
Santa in Love Wed 19th Dec   Rhagor o Fanylion
A Christmas Carol - As told By Jacob Marley (deceased) Thu 20th Dec   Rhagor o Fanylion
Cerddorfa OCC: Noson yn Fienna Fri 4th Jan   Rhagor o Fanylion
Nae Pasaran! Mon 14th Jan BBFC 12A Rating Rhagor o Fanylion
NT Live - The Tragedy of King Richard the Second (As Live 12A) Tue 15th Jan   Rhagor o Fanylion
First Man (12A) Wed 16th Jan BBFC 12A Rating Rhagor o Fanylion
Canaries Mon 21st Jan BBFC 15 Rating Rhagor o Fanylion
ROH: The Queen of Spades (Fel yn fyw 12A) Tue 22nd Jan   Rhagor o Fanylion
Fahrenheit 11/9 Wed 23rd Jan BBFC 15 Rating Rhagor o Fanylion
Widows Mon 28th Jan BBFC 15 Rating Rhagor o Fanylion
Holmes and Watson Tue 29th Jan BBFC 12A Rating Rhagor o Fanylion
ROH: La traviata (Fel yn fyw 12A) Wed 30th Jan   Rhagor o Fanylion
NT Live - I'm Not Running (Fel yn Fyw 12A) Thu 31st Jan   Rhagor o Fanylion
The Old Man & the Gun Mon 4th Feb BBFC 12A Rating Rhagor o Fanylion
Exhibition on Screen: Young Picasso (cert tbc) Tue 5th Feb   Rhagor o Fanylion
The Favourite Wed 6th Feb BBFC 15 Rating Rhagor o Fanylion
Special Consensus - Rivers and Roads Thu 7th Feb   Rhagor o Fanylion
Legally Blonde - The Musical Fri 15th Feb - Sat 16th Feb   Rhagor o Fanylion