Dyddiadur

Wythnos yn dechrau: Monday 18th February, 2019

Digwyddiad Dyddiad Tystysgrif Rhagor o Fanylion
The Guilty (Den Skyldige) Mon 18th Feb BBFC 15 Rating Rhagor o Fanylion
Y Gadair Wag Mon 18th Feb   Rhagor o Fanylion
The Favourite Tue 19th Feb   Rhagor o Fanylion
The Unreturning Thu 21st Feb - Sat 23rd Feb   Rhagor o Fanylion
ROH: Don Quixote (Fel yn Fyw 12A) Sun 24th Feb   Rhagor o Fanylion
Wildlife Mon 25th Feb BBFC 12A Rating Rhagor o Fanylion
Stan and Ollie Tue 26th Feb BBFC U Rating Rhagor o Fanylion
Colette Wed 27th Feb BBFC 15 Rating Rhagor o Fanylion
Theatr Ieuenctid Gorllewin Morgannwg: Everybody’s Talking About..... Sat 2nd Mar   Rhagor o Fanylion
Proms Cymru - Brass & Voices for St David's Day Sat 2nd Mar   Rhagor o Fanylion
Cockett Amateur Operatic Society: Evita Tue 5th Mar - Sat 9th Mar   Rhagor o Fanylion
Laura Bates - The Burning Thu 7th Mar   Rhagor o Fanylion
Cerddorfa Prifysgol Abertawe a’r Sinffonia Gymreig Sat 9th Mar   Rhagor o Fanylion
Donkeyote Mon 11th Mar BBFC 15 Rating Rhagor o Fanylion
All is True Tue 12th Mar BBFC 12A Rating Rhagor o Fanylion
Mary, Queen of Scots Wed 13th Mar BBFC 15 Rating Rhagor o Fanylion
Modern Poetry in Translation - Merched Prydain Thu 14th Mar   Rhagor o Fanylion
A Brave Face Fri 15th Mar   Rhagor o Fanylion
If Beale Street Could Talk Mon 18th Mar BBFC 15 Rating Rhagor o Fanylion
Green Book Wed 20th Mar BBFC 12A Rating Rhagor o Fanylion