Dyddiadur

Wythnos yn dechrau: Monday 20th May, 2019

Digwyddiad Dyddiad Tystysgrif Rhagor o Fanylion
A Clockwork Orange Mon 20th May BBFC 18 Rating Rhagor o Fanylion
Holy Lands (15) Tue 21st May   Rhagor o Fanylion
Wild Rose Wed 22nd May BBFC 15 Rating Rhagor o Fanylion
The Little Prince Fri 24th May   Rhagor o Fanylion
Cold Pursuit Tue 28th May BBFC 15 Rating Rhagor o Fanylion
Ray & Liz Wed 29th May BBFC 15 Rating Rhagor o Fanylion
Pirate Pearl and the Big Blue Monster Thu 30th May   Rhagor o Fanylion
Opera Cenedlaethol Cymru: Don Pasquale Sat 1st Jun   Rhagor o Fanylion
Bel Canto (15) Mon 3rd Jun   Rhagor o Fanylion
Arddangosfa ar y Sgrin: Van Gogh & Japan Tue 4th Jun   Rhagor o Fanylion
RSC: The Taming of the Shrew Wed 5th Jun   Rhagor o Fanylion
Bettany Hughes - Istanbul Fri 7th Jun   Rhagor o Fanylion
Bristol Old Vic Theatre School: The Canterbury Tales Sat 8th Jun   Rhagor o Fanylion
The Sisters Brothers Mon 10th Jun BBFC 15 Rating Rhagor o Fanylion
ROH: Romeo and Juliet (Fel yn Fyw 12A) Tue 11th Jun   Rhagor o Fanylion
Tolkien (tystysgrif i'w gadarnhau) Wed 12th Jun   Rhagor o Fanylion
Wheatley’s Arcadians: Strings Ain’t What They Used To Be Thu 13th Jun   Rhagor o Fanylion
Côr Orffews Treforys: Cyngerdd Gala Blynyddol Sat 15th Jun   Rhagor o Fanylion
Sing Africa Mewn Cyngerdd Sun 16th Jun   Rhagor o Fanylion
Brahms: Ein deutsches Requiem: Cymdeithas Gorawl Prifysgol Abertawe Wed 19th Jun   Rhagor o Fanylion