Dyddiadur

Wythnos yn dechrau: Monday 18th November, 2019

Digwyddiad Dyddiad Tystysgrif Rhagor o Fanylion
Exhibition on Screen: Rembrandt Mon 18th Nov   Rhagor o Fanylion
The Goldfinch Tue 19th Nov BBFC 15 Rating Rhagor o Fanylion
The Richard Burton Annual Lecture 2019 Wed 20th Nov   Rhagor o Fanylion
THE TRIALS OF CATO Thu 21st Nov   Rhagor o Fanylion
AKA Tri: Joy Fri 22nd Nov   Rhagor o Fanylion
The Mustang Mon 25th Nov BBFC 15 Rating Rhagor o Fanylion
Good Posture Tue 26th Nov BBFC 15 Rating Rhagor o Fanylion
Blinded by the Light Wed 27th Nov BBFC 12A Rating Rhagor o Fanylion
NT Live: Present Laughter (PG) Thu 28th Nov   Rhagor o Fanylion
It’s A Wonderful Life: a live radio play Fri 29th Nov   Rhagor o Fanylion
Christmas with Septura Sat 30th Nov   Rhagor o Fanylion
Joker Mon 2nd Dec BBFC 15 Rating Rhagor o Fanylion
Honeyland Tue 3rd Dec BBFC 12A Rating Rhagor o Fanylion
Judy Wed 4th Dec BBFC 12A Rating Rhagor o Fanylion
A Wall Street Bash Fri 6th Dec - Sat 7th Dec   Rhagor o Fanylion
Carols at Taliesin Sun 8th Dec   Rhagor o Fanylion
The Peanut Butter Falcon Mon 9th Dec BBFC 12A Rating Rhagor o Fanylion
ROH: Coppélia (Fel yn Fyw 12A) Tue 10th Dec   Rhagor o Fanylion
Doctor Sleep Mon 16th Dec BBFC 15 Rating Rhagor o Fanylion
ROH: The Nutcracker (Fel yn Fyw 12A) Tue 17th Dec   Rhagor o Fanylion