Dyddiadur

Wythnos yn dechrau: Monday 19th February, 2018

Digwyddiad Dyddiad Tystysgrif Rhagor o Fanylion
WOW: Wajib Thu 15th Mar   Rhagor o Fanylion
SU Dance Society Annual Showcase 2018 Fri 16th Mar - Sat 17th Mar   Rhagor o Fanylion
Welsh Sinfonia and Swansea University Orchestra Fri 16th Mar   Rhagor o Fanylion
The Commuter Mon 19th Mar   Rhagor o Fanylion
Lady Windermere's Fan Tue 20th Mar   Rhagor o Fanylion
Kaleidoscope Wed 21st Mar   Rhagor o Fanylion
NT Live: Julius Caesar (15) Thu 22nd Mar   Rhagor o Fanylion
Swansea City Opera: The Barber of Seville Fri 23rd Mar   Rhagor o Fanylion
Spirit of the Dragon Sat 24th Mar   Rhagor o Fanylion
The Post Mon 26th Mar   Rhagor o Fanylion
Finding Your Feet Tue 27th Mar   Rhagor o Fanylion
Lift Wed 28th Mar   Rhagor o Fanylion
Juan Martín Thu 29th Mar   Rhagor o Fanylion
The Amazing Bubble Man Fri 6th Apr   Rhagor o Fanylion
The Dime Notes Sun 8th Apr   Rhagor o Fanylion
ROH: Macbeth Wed 11th Apr   Rhagor o Fanylion
County Youth Dance Company Thu 12th Apr   Rhagor o Fanylion
Crimes Under the Sun Fri 13th Apr   Rhagor o Fanylion
Look to the Sky Sun 15th Apr   Rhagor o Fanylion
Lightspeed from Pembroke Dock Thu 19th Apr   Rhagor o Fanylion